Privicy & Policy

Myeyelashstore yana da ƙari don kare sirrinka don ba maka kariya ta kan layi. Wannan Bayanin Sirri yana amfani da shafin yanar gizon Myeyelashstore da ke gudanar da tattara bayanai da kuma amfani. Ta amfani da shafin yanar gizon Myeyelashstore, ka yarda da ayyukan data da aka bayyana a cikin wannan sanarwa.

Kariyar kuɗin kuɗi da kariya ta ainihi yana da muhimmancin gaske. Abin da ya sa muke aiwatar da duk biyan kuɗi ta hanyar PayPal, wanda shine ɗaya daga cikin tsarin tsarin biyan kuɗi mafi aminci a duniya. Bugu da ƙari, duk bayanan sirri da aka tattara a kan wannan shafin an kiyaye shi sosai cikin sirri kuma ba a sayar ba, sake amfani da su, haya, aka bayyana, ko kuma aka bashi. Ana amfani da bayananka na sirri kawai da kuma kawai don manufar cika umurninka kuma yin kwarewar sayen ka a nasara.

Binciken abubuwan da kake da shi

Myeyelashstore na tattara bayanai na sirri na sirri, kamar adireshin imel naka, suna, adireshi ko lambar waya. Myeyelashstore kuma yana tattara bayanan alƙaluman launi, wanda ba shi da ƙari a gare ku, kamar su lambar ZIP, shekarunku, jinsi, abubuwan da zaɓaɓɓu, abubuwan sha'awa da masu so.

Akwai kuma bayani game da hardware na kwamfutarka da kuma software wanda Myeyelashstore ya tattara ta atomatik. Wannan bayanin zai iya haɗawa da: adireshin IP naka, nau'in burauza, sunayen yanki, lokutan samun damar fassara adireshin yanar gizo. Ana amfani da wannan bayanin ta Myeyelashstore don aiki na kantin sayar da ecommerce, don kula da ayyuka masu kyau / samfurori, da kuma samar da cikakkun bayanai game da amfani da shafin yanar gizon Myeyelashstore.

Don Allah a tuna cewa idan ka bayyana kai tsaye ta sirri ko bayanai masu mahimmanci ta hanyar sakonnin jama'a na Myeyelashstore, za'a iya tattara wannan bayanin kuma amfani da wasu. Lura: Myeyelashstore ba ya karanta kowane tallan sadarwarka na sirri.

Myeyelashstore na ƙarfafa ka ka sake nazarin bayanan sirri na shafukan yanar gizon da ka zaɓa don haɗi zuwa Myeyelashstore don ka fahimci yadda waɗannan shafukan intanet ke tattara, amfani da raba bayaninka. Myeyelashstore ba shi da alhakin bayanan sirri ko wasu abubuwan da ke cikin shafukan intanet a waje na Myeyelashstore da kuma Myeyelashstore na gidan yanar gizo.

Amfani da bayanin ku

Myeyelashstore tattara da kuma amfani da keɓaɓɓen bayaninka don amfani da shafin yanar gizo na Myeyelashstore da kuma tsĩrar da ayyukan / kayayyakin da ka nema. Myeyelashstore kuma yana amfani da bayanan da aka gano na mutum don sanar da ku game da wasu samfurori ko ayyuka da aka samo daga Myeyelashstore da kuma abokan tarayya. Myeyelashstore zai iya tuntuɓar ku ta hanyar binciken binciken don gudanar da bincike game da ra'ayin ku game da ayyuka na yanzu ko kuma na wasu sababbin ayyukan da za a iya miƙawa.

Myeyelashstore ba ya sayar, haya ko kuma ya ba da jerin sunayen abokan ciniki zuwa ɓangare na uku. Myeyelashstore na iya, daga lokaci zuwa lokaci, tuntuɓi ku a madadin abokan ciniki na waje game da wani kyauta na musamman da zai iya zama mai ban sha'awa a gare ku. A waɗannan lokuta, bayaninka na sirri na sirri (adireshin imel, sunan, adireshi, lambar waya) ba a canja shi zuwa ɓangare na uku ba. Bugu da ƙari, Myeyelashstore na iya raba bayanai tare da abokan tarayya don taimaka mana wajen yin nazari na lissafi, aika maka imel ko wasikun gidan waya, samar da goyon baya ga abokin ciniki, ko shirya don isarwa. Duk waɗannan ɓangarorin uku ba'a haramta amfani da bayananka ba sai dai don samar da waɗannan ayyuka zuwa Myeyelashstore, kuma ana buƙatar su don kare sirrin bayaninka.

Myeyelashstore ba ya amfani da ko bayyana bayanan sirri na sirri, irin su tsere, addini, ko kuma alaka da siyasa, ba tare da izini ba.

Kamfanin Myeyelashstore yana lura da shafukan intanet da kuma shafukan da abokan ciniki suka ziyarta a cikin Myeyelashstore, don sanin abin da ayyukan Myeyelashstore / kayayyakin su ne mafi mashahuri. Ana amfani da wannan bayanai don sadar da abun da aka ƙayyade da talla a cikin Myeyelashstore ga abokan ciniki wanda hali ya nuna cewa suna da sha'awar wani yanki.

Shafukan yanar gizo na Myeyelashstore za su bayyana bayananka na sirri, ba tare da sanarwa ba, idan an buƙatar yin haka ta hanyar doka ko a cikin bangaskiyar kirki cewa irin wannan aikin ya zama dole don: (a) bi da ka'idar doka ko bi ka'idar da aka yi aiki a kan Myeyelashstore ko shafin yanar gizo; (b) kare da kuma kare hakkoki ko dukiya na Myeyelashstore; da, (c) yi aiki a ƙarƙashin yanayi don kare kare lafiyar masu amfani da Myeyelashstore, ko kuma jama'a.

Amfani da kayan abinci

Yanar gizo na Myeyelashstore yana amfani da "kukis" don taimaka maka keɓaɓɓen kwarewar yanar gizonku. Kuki shine fayil ɗin rubutu da aka sanya a kan rumbunku ta uwar garken yanar gizo. Ba za a iya amfani da kukis don gudanar da shirye-shiryen ko aika ƙwayoyin cuta zuwa kwamfutarka ba. An ba da kukis a kan ku, kuma saitunan yanar gizo kawai za su iya karanta su a yankin da ya ba ku kuki.

Ɗaya daga cikin dalilai na farko na kukis shine samar da yanayin da zai dace don ajiye lokaci. Dalilin kuki shine gaya wa uwar garken yanar gizo cewa ka dawo zuwa takamaiman shafi. Alal misali, idan ka keɓance shafukan yanar gizo na Myeyelashstore, ko yin rajista tare da shafin yanar gizo na Myeyelashstore, kuki yana taimaka Myeyelashstore don tunawa da bayaninka na musamman game da ziyara na gaba. Wannan yana sauƙaƙe aiwatar da rikodin bayananka na sirri, kamar adiresoshin lissafin, adiresoshin shipping, da sauransu. Idan kun dawo zuwa shafin yanar gizon Myeyelashstore guda ɗaya, za a iya dawo da bayanan da kuka bayar a baya, saboda haka zaka iya amfani da siffofin Myeyelashstore da ka keɓance.

Kuna da ikon karɓa ko ƙi cookies. Mafi yawan masu bincike na intanet suna karɓar cookies, suna iya canza saitin bincikenka don ƙin kuki idan ka fi so. Idan ka zaɓa don karkatar da kukis, ƙila ba za ka iya cikakken fahimtar fasalin haɗin kai na ayyukan Myeyelashstore ko shafukan yanar gizo da ka ziyarta ba.

Wannan shafin yana amfani da ƙididdigar Google Analytics da kuma rubutun lokacin da masu amfani ke duba shafuka na musamman ko kuma ɗaukar takamaiman ayyuka akan wannan shafin. Wannan zai ba Myeyelashstore damar samar da tallan tallace-tallace na musamman a fadin intanit bisa ga bukatunku. Mu da masu sayarwa na ɓangare na uku, ciki har da Google, amfani da kukis na farko (kamar cookie Google Analytics) da kukis na ɓangare na uku (kamar cookie DoubleClick) don sanar da, inganta, da kuma tallafawa tallace-tallace bisa ga ziyarar da ka gabata. shafin yanar gizon Myeyelashstore. Idan ba ku so ku karbi irin wannan talla daga gare mu a nan gaba za ku iya fita ta amfani da fitar da samfuran da Google ya samar.

GASKIYA NA BAYANIN KUMA

Myeyelashstore na keɓance bayananka na sirri daga samun izini mara izini, amfani da ko ƙwaƙwalwa. Myeyelashstore na tabbatar da bayanan da aka samo asali game da sabobin kwamfuta a cikin yanayin sarrafawa, mai amintacce, kariya daga damar ba tare da izini ba, amfani ko watsawa. Lokacin da aka ba da bayanan sirri (kamar lambar katin bashi) zuwa wasu shafuka yanar gizo, ana kiyaye shi ta hanyar amfani da boye-boye, irin su yarjejeniyar Secure Socket (SSL).

KARANTA TO WANNAN DUNIYA

Myeyelashstore za ta sake sabunta wannan Bayanin Sirri na lokaci-lokaci don tunatar da kamfanin da amsawar abokin ciniki. Myeyelashstore na ƙarfafa ka don duba wannan Bayanan don sanar da kai game da yadda Myeyelashstore ke kare bayaninka.

BAYANIN HULDA

Myeyelashstore yana maraba da comments game da wannan Bayanin Sirri. Idan kun yi imanin cewa Myeyelashstore bai bi wannan bayanin ba, tuntuɓi Myeyelashstore a misslamode@126.com. Za mu yi amfani da ƙwaƙwalwar kasuwanci don ƙaddara da kuma magance matsalar

Bincike kantinmu